(¯`'•.¸_THPT Nghi Lộc I_¸.•'´¯)
Cảm ơn bạn đã tham gia Diễn Đàn Lớp A2 - 1993. Hãy Đăng ký ủng hộ diễn đàn...
Cảm ơn bạn đã tham gia Diễn Đàn Lớp A2 - 1993. Hãy Đăng ký ủng hộ diễn đàn...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

¸.•'´¯) ¸, ø¤°``°¤ø, ¸(¯`'•.¸_Trường THPT Nghi Lộc I - Ươm mầm những tài năng¸.•'´¯) ¸, ø¤°``°¤ø, ¸(¯`'•.¸

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby multinhimxu Thu Nov 17, 2011 9:22 pm

» bùn wa à hjxxxxxxxxxxxxx
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Tuananh Mon May 30, 2011 12:53 pm

» Học sinh mới ra mắt nek!
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby thanhlong Sat May 28, 2011 9:37 am

» Yêu cầu Bài Hát
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby datmy2802 Fri Mar 25, 2011 11:57 pm

» MU-HANOI.VN RA MẮT CỤM MA GIỚI PHỤC SINH
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby cotientan Tue Mar 15, 2011 10:11 pm

» A2 _ THPT Nghi Lộc I
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Truelove4493 Mon Mar 14, 2011 4:00 pm

» cung hoc gioi toan
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Truelove4493 Sun Dec 05, 2010 10:15 pm

» cho hỏi tí nha
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Admin Sat Dec 04, 2010 12:10 pm

» cùng đọc nhé
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Truelove4493 Fri Nov 26, 2010 7:36 pm

» Học sinh lớp 10 viết thư tống tiền hàng xóm
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Truelove4493 Thu Nov 25, 2010 6:01 am

» xem xong cấm cười
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Admin Fri Nov 19, 2010 11:44 am

» hãy học cách viết trên đá và cát
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Tuananh Thu Nov 18, 2010 3:36 pm

» Tóm Tắt Vật Lý 12
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Admin Mon Nov 15, 2010 6:56 pm

» Bộ đề thi Vật Lý
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Admin Mon Nov 15, 2010 6:54 pm

» 10 Đề Thi Môn Vật Lý
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Emptyby Admin Mon Nov 15, 2010 6:52 pm

Hỗ Trợ Thành Viên
Hỗ Trợ Thành Viên : Y!M :
Mọi Thắc mắc xin gặp gỡ với Admin. Hoặc qua Mail : a2k48nghiloc1.gmail.com

Admin 1 :

Yahoo! Messenger

Admin 2 :

Yahoo! Messenger
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
Admin
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Vote_lcapBÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY I_voting_barBÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Vote_rcap 
Truelove4493
BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Vote_lcapBÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY I_voting_barBÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Vote_rcap 
Tuananh
night_angel_236
cotientan
mu_cass14
Luxury_kingdom
I_ji_mae
cuongdhv
multinhimxu

BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY

Go down 
Tác giảThông điệp
multinhimxu

BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY Empty
Bài gửiTiêu đề: BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY   BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY EmptyThu Nov 17, 2011 9:22 pm

[i]Cậu_một người thật sự thì cũng chẳng có gì đáng chú ý âu.chỉ hơi đẹp thôi(nghe mọi ng bảo vậy chứ tớ cũng hok bik ntn nữa)....
ngày vào lớp tớ cũng chẳng them' để ý tới cậu âu..bởi vì tuy tớ hok đẹp nhưng cũng k phải thuộc dạng ế đâu à nha!!!..tớ thuộc loại chảnh(xấu mà chảnh-như cậu nói ak)hiii...

tuần học đầu tiên rất la' ý nghĩa zs tớ...co' bạn mới nek...thầy cô mới nek..cái gì cũng mới cũng lạ lẫm zs tớ cả.!!^^
tớ wen kậu sao nhỉ!wên mất tiêu...tớ chảnh wa' cũng hok thèm để ý mí a zai trong lớp nữa..
Thế mà cái ngày đó cũng đến..sao tớ lại thick cậu nhỉ???một con nhok chỉ bik đùa giỡn,làm ngkhax tức giận bây giờ đã bik singhĩ cho ngta oy'.tớ đã singĩ những j' cậu nói về tớ. cậu bảo tớ chảnh,ukm thì chảnh..tơ' là vậy mà!!!

cái ngày tớ nhận ra là tớ yêu cậu thì cũng là lúc tơ' pik cậu đã có ng iu mà ng đó hok phải tớ...tớ chỉ là ng cậu xem là ng thế chân trong những lúc buồn chán- những lúc cậu và ng đó cãi nhau.!!

T_T tớ đã rất buồn,rất rất buồn cậu pik hok???

những tin nhắn lạnh lùng của cậu bảo tớ đừng làm phiền cậu..........thật sự bây giờ tớ cũng chưa ween đâu..cậu nghĩ câu là gì chứ.?tớ cũng đâu phải dễ dãi tới mức chạy theo 1 thằng kon trai..có rất nhiều ng theo đuổi nhưng tớ k thick thôi..

ngay chính lúc đó dường như tớ đã wa' phụ thuộc vào cậu..tớ nhận ra bút chì phải có cục tẩy cũng như tớ cẦn có cậu zay đó.........

tớ singhi trẻ kon wa' phải hok???nhưng thời gian đã giup' tớ pik singhi nhiều hơn,hok còn phí thời gian vì cậu nữa..tớ nhận ra ngoài cậu tớ còn nhiều thứ wtrong hơn..học tập, bạn bè,3mẹ..........

tớ đã thật sự thoat' khỏi cậu........một cách rất tự nhiên.

tớ hok trách cậu đâu,nhờ cậu mà tớ đã hoàn thiện dc bản thân,hok nhí nhảnh,đáng ghét nữa,hjhj

hum wa cậu pm bảo là cậu bùn...thì ra là chia tay ng iu...đáng lẽ tớ phải zui chứ nhỉ...sao giờ trong tớ k có cảm giác j zay nek...tớ nhận ra là tớ chưa iu cậu tới mức như tớ đã từng nghĩ...tớ chẳng bik khuyên cậu như thế nào nữa chỉ bik nói cậu hãy bình tĩnh k nên buồn và vượt wa mọi thứ như tớ nek...........hihi^^ VÀ BAY GIỜ TỚ MUN' LÀ BẠN TỐT CUẢ CẬU THÔI!!! LÀ BÚT CHÌ VS CỤC TẨY...cậu bảo hok tin vào tình bạn khác giới nhưng tớ sẽ chứng minh cho cậu thấy tình bạn khác giới thật vĩ đại!! chơ' nhe''''''''''''''''''''''''''''''

NẾU TA QUI ƯỚC A=1
B=2...............Z=26

TA CÓ : LOVE=L+O+V+E=54
FRIEND=F+R+I+E+N+D=108

KẬU NHẬN RA ĐIỀU J CHƯA??? FRIEND=2LOVE ĐẤY!!!! GIỜ THÌ CẬU NHẬN RA GIÁ TRỊ TÌNH BẠN LA' NTN OY' CHỨ!!!!!

BÚT CHÌ PHẢI CÓ CỤC TẨY
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» phai di de biet phia truoc co gi ban nhe